http://www.fizi-itombwe.org

   226 messages   
Vous devez saisir des informations valides
Baruani
tuna washukuru sana kufanya hivyo
wilondja
Pourkwa le site reste trop longtemps sans etre actualise? Esk ce sont des informasio ke nous manquons?
Merci a tousles babondo.
MEKAS MAKANO
TANGU SASA TUNA KAMATI INAYO SIMAMA KUTAMBULISHA WAMBE MAREKANI NAILICHAGULIWA NAWA BEMBE NITA WAJULISHA KAMATI NZIMA SIKU NDOGO BAADA YAKU ONGEA NAKUHOMBA RUHUSA KUHIRUSHA RASMI.
Fadir
Hommes dans la region urinate dans la bouche de femmes
Shabani Ngabwe
Babondo,tunasema sana tuache Yote yatkuja kwa wakati wake.
salamu.
IDY SUMBYA GUY
EVEIL DE CONSCIENCE DU MBONDO
-Cessons de nous diviser entre nous,
-Acceptons le changement positif et soutenons les auteurs de tels initiatives
-Travaillons main dans la main pour le progrès de notre cher territoire en particulier et de notre beau pays en général
GUY IDY SUMBYA WA BILEMBA
Ebuela
Watoto wa Fizi wana tafutana kwenye siasa,wenye kuwa kumadaraka wanakataa wengine kutumika kazi,mpaka wawe namsimamu ya PPRD, na chama icho akihonekane tena sawa nawatu,imedaganya watu sana,ruswa kwa uwingi, mpaka wanaita raisi sehemu yangu juu ya rushwa.
Raisi msemaji wawongo, alifika fizi akasema atajenga fizi iweyakwanza mu sud-kivu,ataleta courant ya ku force bendera,atatia barabara nzuri na maji,yote kudanga watu.
Je mtoto wa fizi nani mwenye akili anaweza chaguwa mtu kama huyu?
Alizaliwa fizi na akapewa madaraka na watoto wa Fizi,je alifanyia watoto wa fizi nini?
Kaliba, Nehemia,Esambolukye...muhache dangaya wabembe, wakati wenu wakuacha madaraka imehenea....
Taylor ASHIBU
Je suis trop ravi de ce site, mwakole manga,mukelele bibyo 'wi'wateleca bana ba babondo, natumuibélélé balé umbuka.
Taylor ASHIBU
visite le site mmbondo
Bibliotheque Aoci
Bibliotheque Aoci iko project ambayo inamazumuni ya kujenga Bibiotheque public kubwa pale Ubembe juu ya benefice ya watoto wa Fizi. Siku ikifika ya kuhanza kujenga, basi tutahomba watoto wa Fizi wote kuhunga mkono na ku support kazi hiyo.
Aksanti.
Biblitheque Aoci.